Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wapi nitapata pumba za mpunga Dar es salaam.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rich Dad, Aug 3, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu naombeni msaada wenu wapi nitapata pumba za mpunga kwa wingi hapa dar. Tafadhali kama unafahamu na gharama zake utakuwa umenisaidia sana. Asanteni
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,752
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Pumba kwa kawaida inapatikana mashine za kukoboa mpunga na hizi sana zipo mikoani mfano morogoro mjini. Wafanya biashara wanakoboa mpunga mikowani na kusafirisha mchele Dar kwa hivo upatikanaji wa pumba Dar utakuwa mdogo. Haya mawazo yangu tu,
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kurasini unahitaji kiasi gani?. Call 0752210724
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    zinatumika kwenye nini?
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante sana nitakupigia simu mkuu.
    <br />
    <br />
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nataka kwa ajili ya kuchomea tofali ambazo nitazitengeneza kwa kutumia clay soil. Shambani kwangu nimepata bahati ya kuwa na vichuguu vikubwa viwili, so sioni haja ya kuhangaika na cement zilizo ghali kutengeneza tofali za cement.
    Red clay bricks ni imara na zinapendeza sana, hudumu hadi kwa 50 yrs.
    <br />
    <br />
     
Loading...