Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada-wapi nitapata king'amuzi cha easy tv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by next, Apr 22, 2011.

  1. next

    next JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau habari za jion, nahitaji kinunua king'amuzi cha EASY TV. Ni wapi kinauzwa, mwenye kuelewa aniuza tafadhari
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu nasikia zipo victoria kijtonyama, ukishuka pale ulizia, binafsi sijawahi fika
     
  3. next

    next JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thank u will do that tofay itself. Hawa jamaa naskia wana package nzuri sana.
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mpigie huyu jamaa anaitwa Andrew 0716 501 778 huyu ndio fundi mkuu pale Easy Tv, atakuletea popote ulipo DSM
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Mafuta hse
    Mkwepu street DANICO,
    Opp na Dr Khan Hosp,
    Sinza Mori just after Meeda bar
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia unaweza check na huyu kwa no 0714500594 anaitwa misana,naye ni fundi wa easy tv
     
  7. next

    next JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thank u guyz. Nimefanikiwa. Jamaa wana package nzuri sana
     
  8. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    2ambie jinsi ulivyopata ili nasi 2jue
     
  9. tototundu

    tototundu Senior Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuambie jamaa wana channel ngapi na setup cost ni kiasi gani, na kama local channels zimo
     
  10. next

    next JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamaa nimewapata kati ya moroco na victoria, mkono wa kulia ukitokea moroco wapo ndani ya mgahawa wa kichina, sikjweza kupata jina kwani jpo ktk matengenezo.
     
  11. next

    next JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamaa nimewapata kati ya moroco na victoria, mkono wa kulia ukitokea moroco wapo ndani ya mgahawa wa kichina, sikjweza kupata jina kwani jpo ktk matengenezo.
     
  12. k

    kuzmich Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza kwa kila anae tumia king`amuzi cha Easy tv,kinachakachulika ? maana wanatusumbua sana katika channels 32,ni 13 tu ndio zinaonekana na LC channels zote wametoa,na nalipia kila mwezi.
     
  13. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    zote zipo ila wewe cjui unaishi maeneo gani maana maana km ya boko au kunduchi unapata channel chache au haupati kabisa.
     
  14. tototundu

    tototundu Senior Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, tuwekee list ya hizo channel za nje zilizopo ukiacha hizo za local tafadhali. Tunataka kuhamia huko
     
  15. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    jamani mwenye full info ya hawa jamaaa .. coz naona watu wanasifia.. tushachoka na dstv kwa magharama na startimes kwa kutujazia machanel ya kinaijeria na za newz na dini tu... achilia mbali hizo kwikwi za huo mtandano.. utadhani naangali movie za still picture
     
  16. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mwezi wanalipa sh ngapi?
     
  17. A

    Ameir Senior Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Helo! Samahani, My Name Is Ameir And I Was Going Through Hii Post About Channels Za Kununua Na Nimeona Watu Including You Mnaisifia Hii Easy Channel.. Nilikuwa Nataka kufahamu just how good it realy is and how many channels wanaonesha na pia kama kuna sport channels(MAD FOOTBALL FANATIC) Je Entertainment Channels??
     
  18. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa mwezi wanataka karatasi ngapi? mbona hajibu mtu swalli linaulizwa mara 4 na watu tofauti
     
  19. A

    Ameir Senior Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana Channel Zipi Na Ngapi? Waliokuwa Na Hii EASY TELEVISION Au Waliowahi Kutumia Pls Nisaidieni..Thank You.
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hebu tembeleeni hii thread itajibu baadhi ya maswali yenu ingawa si yote http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/111342-startimes-vs-ting-ushauri-tafadhali.html

    Gharama ya king'amuzi kikiwa na antena yake ni sh 160,000 kufunga ni rahisi ukitaka fundi akufungie unaongeza 20,000
    Malipo kwa mwezi ni 10,000.

    Channel ngapi na zipi unapata sijui, what i know ni kuwa unapata channel zote za kibongo ikiwemo clouds imeongezwa hivi karibuni,pamoja na channel za majirani zetu kenya na uganda. Pia zipo channel za nje ambazo sinahakika nazo ikiwemo za movies, music,sports,documentary,cartoons etc

    kwa wapenda footbal sidhani kama provider hawa wa sh 10,000 kwa mwezi wanaweza kuaford kuonyesha mipira ya maana hasa ligi, labda ubahatishe champion kupitia atn, kbc nk
     
Loading...