Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada:wapi naweza upgrade my blackberry os.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tsar, Apr 29, 2012.

  1. tsar

    tsar Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa jukwaa hili
    Natumia bold 9700 na nataka ku upgrade os kwani hii ninayotumia inarun os 5.
    Mie kila nikijaribu upgrade kwenye computer huwa inadownload file ikifika mb 400 inakata.
    Kama unaweza nisadia plz pm me
    Nipo dar
     
  2. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    download RIM yake manual depending with your operator na model ya simu yako ..... Then install it in your Pc make sure you have already installed blackberry Desktop manager, if there are updates after connecting yo mobile open desktop manager deping with the version you have there wl be an update option smwhr
     
  3. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dont forget to delete oparetor file.
     
  4. j

    junior05 Senior Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu fanya hivi kwa urahisi download blackberry desktop software kama huna kisha nenda kwenye google search os 6 ya 9700 Bold then install kisha fata procedure zifuatazo
    Nenda kwenye C-Common files-RIM-kisha delete file laitwa vendor.xml na juu utaona file la application loader then ni mwendo wa next mpaka mwisho
     
  5. A

    Al-Maul New Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarizenu wanajamii,,,
    mm naomba mnifahamishe hiyo RIM ni nini? Mana mm ninayo Blackberry 8520 haiwaki inaonesha screen nyeupo na kuload file hadi inaisha chaji,
    ningeomba msaada, blackberry desktop manager ninayo, nikiikonect haioneshi kama imekua konected, nisaidieni,,
     
Loading...