Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada; Wapi naweza kubadilisha Dola za mwaka 2003?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Shark, Jul 16, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,759
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Wanajamii,
    juzi kati nlikua nafanya 'transaction' flani hivi za dola,
    Sasa kwakua dola zilikua ni nyingi na nlikua na haraka sikuweza kuzikagua miaka zaidi ya kwamba nilicheki tu kama sio feki.
    Sasa kumbe wajanja ''wamenipiga'' kwa kuchomeka noti 2x$100 za mwaka 2003 ambazo hazitumiki.
    Sasa kuna popote ambapo naweza kubadili hizi noti?
    Au nizigeuze tu mapambo?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    all forex shops can exchange except that the rate will be lower than the current denomination
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu upo wapi? Kama upo dar nenda pale samora na azikiwe jengo la IPS kuna maduka ya kubadilishia fedha za kigeni, au nenda mtaa wa swahili Kariakoo Bazar, wananunua lakini kwa bei ya chini
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Usihangaike na bureaus de change kwa fedha zilizopitwa na wakati nenda Bank of Tanzania pale Mirambo street
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,759
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Dah, ahsanteni sana wakuu, niko Dar, kijitonyama.
    Karibia kila wiki napitaga pale posta kubadili but sijawahi kujua kama wanakubali za mwaka huo,
    Ngoja niwahi fasta wasije wakafunga,
    M'barikiwe sana.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wahi mkuu .... mimi natumia Castle Lite
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,759
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha,ntaku-PM Castle 5 equivalent in Vocha,Uko mtandao gani mkuu wangu?
     
  8. C

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,988
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe Tanzania hawakubali kubadilisha dola za mwaka 2003??
     
Loading...