Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wap nikasome tally!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cielo, Sep 2, 2012.

  1. c

    cielo Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa naomba mnisaidie, wapi wanafundisha tally accounting package ? Ikiwa mitaa ya ubungo hadi mwenge au had tabata itakuwa vyema.
     
  2. K

    Kambiaso Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naifaham sehemu moja inaitwa APTECH ila ipo maeneo ya posta karibu na barclays pale ohio street inatia huduma ya mafunzo ya tally.
     
  3. z

    zilakina JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nenda Highridge Training College karibu na wizara ya utalii makao makuu (mpingo house) wanafundisha vizuri sana tena unapanga muda wako wewe mwenyewe unaokufaa kama upo tayari ni mp nikupe no ya mwl,malipo ni sh 100000 kwa mwezi.
     
  4. A

    Ajulikani New Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda kasome pale zoom college karibu na NMB MAGOMENI USALAMA wanafundisha packages zote.
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    kama unataka kusoma accounting packages inategemea ofisi yako mnatumia aina gani usikurupuke tu kusoma,ila tally ndo basic ya all accounting packages especially in tz,lakini huko duniani kuna packages zaidi ya mia tano(500) na kama ikijua pastel na sunsystem itakuwa poa
     
  6. NYAMALAWA

    NYAMALAWA Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni pm ntakuonesha sehem ya kusoma maeneo hayahaya ya ubungo bei mzuri
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    weka namba ili kuwasaidia na wengine..
     
  8. L

    LIBRARY JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ukipata Mahali pa kujifunzia; Usisite pia kutafuta Vitabu vya tally and other Acc packages. kutoka kwa mimi LIBRARY
     
  9. wamba

    wamba Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
  10. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata mimi naweza kukufundisha hiyo tally. Kama upo tayali sema nikutafute kwa maelewano zaidi
     
  11. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mm nipo tabata ila naweza kukufata huko uliko. Nitakupa ujuzi wa tally
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    we ni jinsia gani?
     
Loading...