Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wandugu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiduku, Oct 22, 2010.

  1. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habarini za asubuhi wandugu,naombeni mnisaidie:nina umri wa miaka 38 jinsia yangu ni ya kiume niko single nimechagua wadada wee mwisho naona umri unataka kunitupa mkono la ajabu sasa kila demu ninaetaka kumuoa ananitolea nje nina kazi katika kampuni binafsi ya matangazo (advertising) hapa dar hapa kama kuna mwenye vigezo vifuatavyo ajitokeze,
    Awe mchaga
    Awe mkristo mcha mungu
    Awe na elimu kidato cha nne kwenda juu
    Awe na umri 28-32
    Asiwe na mtoto
    Vigezo vingine tutavijua mbele ya safari
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    daah tatizo apo tu
    toa ukabila wewe
    angalia mtu binafs unayozani yapo kwa mchaga uenda usiyakute na i globalizationj watu washachakachua mila na desturi vya kutosha uwez kuta CREAM KABILA thats uyu ni mchaga aliyekamilika kwa kila kitu cha kichaga apana noooo..mashulen umo tunajichanganaya ukabila unapungua,kazin na IT IZI ndo zmearibu kila kitu
    we angalia anayayekufaa labda ungesema nataka mtanzania nisingetaka mwarabu au msomali ..bt NATAKA MCHAGA ONLY..mmh sijui lakin..THAST IZ OL I THK TOA UKABILA WEWE
    bt km vp na mungu akujalie umpate manka wako!!!!!!!
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Awe bado bikra au?????hii sifa mbona huipi nafasi
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Unachagua mno ndo maana wanakukataa ..
    sijui hata nikushauri nini
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Muulize kama anataka WIFE MATERIAL AMA?
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pool yako ya kuchagua mwenza naona umeifinya sana ...


    ungeanza na kuondoa kigezo cha kabila kwanza nafikiri ungejipa msaada, pia kigezo cha umri, hebu weka hadi angalau 35 hapo
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahhaaaa hahah ndo mana unaitwa kituko!!!!!
    tokazako uko sichokozek mwone vile!!!!!!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyu bado wa zamani kweli anapenda ukabila?? Ndo maana hapati mchumba huyu aaahhh
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    nakubali kuondoa kabila...
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    i new this was coming and i could see it coming
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    usikubali kwa kulazimishwa follor ur hurt!kwann mchaga?au ww ni herineema unamtaka sia?je sisi ambao kabila letu ni watoto wa town(eg baba msukuma + mama mwarabu=hatujui kisukuma wala kiarabu)?:nerd:
     
  12. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Heeee!wee vipi?*?
    baba msukuma + mama mwarabu=Msukuma
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    msukuma feki?maana hata kilugha chenyewe hujui
     
  14. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi naona wanachofaidi watu katika kuwa na mke/mume kabila 1 ni
    1.Kupunguza gharama haswa kama kipato chenu ni kidogo,kama ni safari ya likizo,misiba,parents caring etc inakuwa ni upande 1. Sio leo mko Kagera kesho mku Mtwara-mtachanganyikiwa.
    2.Mila-mnakuwa mnaendana/shabihiana /karibiana-wengine kukaa na kichupi talking room ni la kawaidia wengine ni taboo.

    Mkisema mambo ya utandawazi basi ni bora aende brazil ajue angalau amenunua mbuzi kwenye rambo-ahaaaaaaaaaaaaaaaah.
    Ushauri wangu kama kweli uko more than serious niambie mchaga wa wapi exactly na nitakupa connection.
    Cheers
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Baba ndio maana unawakosa unaweka vigezo utafikiri mganga wa kienyeji,kwa umri huo wasio na watoto japo wapo lakini ni wachache na inawezekana na wewe hufikii vigezo vyao lakini kwenye uchaga kwa kuwa umeanza kaubaguzi ka kabila ungespecify kabisa unataka mchaga wa Uru,Kibosho,Machame,Rombo,Marangu,Mwika au wapi?
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo kauli mbiu kwa sasa
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    spellin plz!!!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    najua wewe ni mwalimu wa mwandiko na si lugha !!!!

    shule gan unafundsha vile?
    mmelipwa mwezi huu?
    funga vizuri shat bas uoni vitu vinaonekana?
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
     
  20. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Originally Posted by kiduku [​IMG]
    Habarini za asubuhi wandugu,naombeni mnisaidie:nina umri wa miaka 38 jinsia yangu ni ya kiume niko single nimechagua wadada wee mwisho naona umri unataka kunitupa mkono la ajabu sasa kila demu ninaetaka kumuoa ananitolea nje nina kazi katika kampuni binafsi ya matangazo (advertising) hapa dar hapa kama kuna mwenye vigezo vifuatavyo ajitokeze,
    Awe mchaga
    Awe mkristo mcha mungu
    Awe na elimu kidato cha nne kwenda juu
    Awe na umri 28-32
    Asiwe na mtoto
    Vigezo vingine tutavijua mbele ya safari


    Mchaga na ukristu naona kama tautology vile au
     
Loading...