Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wandugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mazingira, Feb 22, 2010.

  1. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Msaada wandugu.
    Kwa wenyeji wa Dodoma au kuujua mji wa Dodoma. Napenda kujua Hoteli za bei nafuu around 10,000/= to 25,000/=. Maeneo zilipo na Contact zao.
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani hamna wenyeji wa Dodoma au mwenye kuujua vizuri mji wa Dodoma? Please I need your help.
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kuna wakati nilishakaaga Dodoma!! Nyuma ya Jengo la bank ya NBC kuna Guest kibao za bei uliotaja!! mtaa wote huo karibia ni Guest nimesahau jina la mtaa!!
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu. Guest huwa naziogopa kidogo hasa kwenye suala la usalama. Napenda kukaa Hotelini zaidi.
     
  5. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Lakini akumbuke kuwa bure siku zote aghali,
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mixer zote zipo hapo so ni bei yako ila hotel kwa 25 unapata tu nzuri ila usiende tu wakati wa Bunge!! Zinajaa zote!
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana mkuu. Unakumbuka jina hata la Hoteli mojawapo?
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    VETA Hotel, ROCK Hotel, MARRYLAND Hotel...etc
     
  9. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana mkuu
     
  10. f

    furahaeliud Member

    #10
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali mkuu tuliokuli huo mkoa tupo na tayari kukupa msaada, kwa sasa niko kikazi dar es salaam nicheki kwa namba 0713 32 77 13 nikuunganishe na best yangu anafanya kazi benki moja huko dodoma atakupatia msaada wote,

    karibu
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Zipo tu ila sio za elfu kumi angalau hizo za kuanzia 25,000.00 unaweza kuumwa kunguni mpaka ukaijutia hiyo elefu 10,000.00
     
  12. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wabeja mayu!
     
  13. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cana Lodge ( 25,000/) kwa siku
    Mvita barabara ya nane
    Imagi Inn karibu na Uwanja na Jamhuri
    Dear mama ( Arusha Road)
    Desert Palm resourt (Area D) Sh 25 - 40,000/=
    Grand Hotel (Opposite na Soko Kuu Majengo) Sh 30 - 35

    Address na simu tazama kitabu cha simu cha TTCL
     
  14. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Na recommend hotl zifuatazo, huwa nafikia hapo, ni pazuri, hata ukitaka huduma zingine wanakupa kijana wa kukusaidia kuzipata (mfano kuku wa kienyeji wa kuchoma, sehemu nzuri za kupata serengeti baridiiii, n.k.);

    Rock hotel TZS. 25,000 to 35,000
    Grand Hotel Tzs. 30,000 to 40,000
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asanteni sana wakuu kwa msaada wenu.
     
  16. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Humble house, ipagala, ni nzuri kama uko nyumbani chakula unachopenda. Safi, mpya na B n B. Inamilikiwa na Lutheran, hakuna wizi wala kelele. Nadhani 15000 - 20000.
     
  17. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante sana mama Joe.
     
  18. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa huko zamani sana..kulikuwa na Dodoma Hotel karibu na posta...sijui nzuri zaidi ya hiyo
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    VETA karibu na ukumbi wa bunge
     
Loading...