Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wanasayansi na madaktari tafadhari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Mar 30, 2011.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Msaada wanasayansi na madaktari tafadhari;

    Kuna ukweli kwamba msichana akipita umri wa kuolewa,(zaidi ya miaka 33) husumbuliwa na maradhi ya mara kwa mara yasiyotibika? safari za kwenda hospitali huongezeka au huwa ni tatizo la kisaikologia la kukosa mwenza? wakati mwingine wengi wao wako kwenye NGOs za kudai haki za akina mama, na kuwatibulia walio fanikiwa kujenga familia zao.
     
Loading...