Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wanajf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tunyi, May 22, 2012.

  1. t

    tunyi Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwajiriwa mpya idara ya kilimo wilaya ya chato. NINA MASWALI: 1) fedha ya kujikim kwa graduate ni ngapi na kwa sku ngapi.
    2) ni kilometa ngapi toka mbozi -mbeya hadi chato- geita.
    3) ni tani ngapi za mizigo zinagharamiwa na ni shilingi ngapi?

    Tafadhali mwenye informations za uhakika anisaidie. Natanguliza shukurani.
     
Loading...