Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wanajf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Anniem, Jul 20, 2011.

  1. A

    Anniem Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaada wa driver za USB Desktop aina ya ACER VERITON M261.Nilikuwa nainstall kersperky ikapoteza driver za USB
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kazichukue kwenye tovuti ya acer Download sijui unatumia OS gani
     
  3. A

    Anniem Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu natumia window xp
     
  4. A

    Anniem Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshindwa kuzidownload niko na window 7 haikubali kufungua
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Lakini kabla hatujafika mbali je umejaribu keuchomek USB toafuti tofauti zote haziwezi kuwa deteced au ni aina fulani ya USB drive ndio inagoma.?

    kabla ya kudowlod na kuistall drive chunguza hilo na nenda kwenye computer management chagua device managers then device drivers ucheki kama Universal Seril Bus controller kuna chochote unachoona chenye nembo ya njano.?

    Au inawezekna hiyo antivirus yako kimakosa kuna file la .dll or .inf linahousiana na driver za UBS inalibblock kimakosa ikihisi ni threat. So cheki status au rekebisha hiyo antivirus ilitambue hilo file. Unaweza kujaribu kuweka OFF antivirus yako kwa dk chache uone kama itandelea kugoma kutambua USB.

    Ukiweka Off antivirus USB ikafanya kazi basi itabidi ujaribu kurekbisha setting za antivirus.
     
  6. A

    Anniem Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nmefungua lakini nimeshindwa kujua ni driver ipi ni ya usb sababu kuna LAN, MODEM NA VGA DRIVER naomba msaada
     
  7. A

    Anniem Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeenda kwenye device manager USB drivers ziko rangi ya njano. Nimejaribu flash na modem tofauti zote hazisomi.Nimeweka off baadae Nimeondoa hiyo Anti-virus bado tatizo pale pale
     
  8. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napita tu nitarudi baadaye
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini usifanye repair . Pale pale ulipona alama za njano kama sikose right clik chagua repair na nimesai utaratibu kama u mjana kiodgo utaweza kuendelea. Ukija list of devices chagua USB (Univesal Serial cntrollers )

    Sijui level ya ya utundu kwenye haya makitu.


    Hawa microsoft wana solution mbili unaweza jaribu pia
    Automatic fix - Kama net yako si mgogoro unaweza cheki hapa A computer that is running Windows XP cannot detect a USB flash drive, an Apple iPod, or an external hard disk drive bonyeza fix it. Itajaribu kucheki na kurekebisha tatizo yenyewe. nadhani unaweza kuedenela nayo hiyo

    manual fix- hii inahitaji u edit na kurekebishe registry.. Soma hapa A computer that is running Windows XP cannot detect a USB flash drive, an Apple iPod, or an external hard disk drive
     
Loading...