Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wanajf!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Emmado, Jun 7, 2011.

  1. Emmado

    Emmado Senior Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    NIMEIBIWA LAPTOP, NA MORDEM YA AIRTEL. JE KUNA PROGRAM YOYOTE AMBAYO INAWEZA KUTUMIKA ILI KUJUA MAHALI ILIPO AU INAPOTUMIKA.... NINA IMEI... YAKE PAMOJA NA MORDEM.:confused2:
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwanza pole sana mkuu,
    Kwa hapa bongo ni kama haiwezekani mkuu labda kama aendelee kutumia na simcard yako angalau unaweza kupa clue.
    subiri wataalamu zaidi waje wanaweza kuwa wanajua zaidi
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    just get it over with man bongo ni ngumu!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani!!
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu ni ngumu sana kuipata anza kuchanga tena kununua mpya.

    Theoreticaaly kama kampuni ya internet Tanzania ingekuwa ni moja somehow inawezekana kujua kama laptop yako iko sehemu inatumika within Tanzania Through Mac adress. Lakini pracatically hata kama kampuni ya internet Bongo ingekuwa moja labda ungekuwa mtoto wa rais au raisi mwenyewe ndo watu wangekubali kutumia resources zao kum track mwenye hiyo laptop

    Kama hiyo modem iliyoibiwa ikiendelea kuitumika basi jamaa wa airtel watajua kupitia IMEI no yake lakini sijui kama huwa kuna kittu wanafanya. As wrong as wewe ni mtoto wa mkulima mhhhh hesabu maumivu tu. Na pole sana
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika kwa bongo, lakini kwa US ungekuwa umeiregister na lockjack ingeweza kuitrace. May be ongea na Airtel wakusaidie kuitrace hiyo modem kama inatumika mahali. Lakini kwa bongo ilivyo sidhani. We sahau tu mkuu. Pole sana mkuu
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nina imani na kitu kimoja tu, kwa kuwa unajua IMEI, ya MODEM na laptop unaweza kuvipata, Fanya kama ifuatavyo!

    Karepot polisi kwanza kabisa,
    Then nadhani kama modem itatumika mahala popote pale itaonyesha IMEI, na Namba ya simu ambayo inatumia kwenda kwenye net,

    Pia ninahisia kwamba hata ukipeleka IMEI ya Laptop itaweza kuonekana muda wowote itakapokuwa Hewani kwenye Net!.

    Jaribu kufuatilia, ninaimani kubwa sana kwamba itawezekana!
     
Loading...