Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA WANAJF KUHUSU MECHI YA CHAD Vs TANZANIA

Discussion in 'Sports' started by IrDA, Nov 10, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wadau naomba mnifahamishe kama mechi hii ya Chad Vs Tanzania itakayofanyika tarehe 11/11/2011 kama itarushwa moja kwa moja na kituo chochote cha televisheni hapa Tanzania kwa sababu hawajatangaza.Vilevile nina ndugu yangu yuko Malaysia na yeye anaomba kufahamishwa kama anaweza kuangalia online na ni kwenye website gani?

    Jamani samahani sana kwa kuanzisha thread hii ambayo sina uhakika kama nimeileta panapohusika na kama itakuwa nimekosea basi naomba mniwie radhi wadau.
     
  2. LUS0MYA

    LUS0MYA Senior Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa TV broadcast sina uhakika.lakini kwenye laptop au pc tafadhali visitwe hii, www.scam.com.
     
  3. k

    kinenekejo Senior Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Full time stars 2, chad 1
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...