Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada: wanajeshi wengi barabaran ubungo na mwenge,kunan?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 14, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepita njia ya ubungo mpaka mwenge kunawanajeshi wa cheo cha Mp.cjajua wanasubr nin,mwenye taarifa atujuze
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wanaenda airport kumpokea Ulimboka.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Hawajalipwa
     
  4. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    MP.military police,siyo cheo,ila mp anaweza kuwa private,koplo,luteni,n.k.. Labda wanasubiri lifti kwenda kazini. Lakini uelewe everything is possible,ukianza kuwa na watu Usalama wa Taifa ambao wanakaidi amri,ambao wanawindwa ili wafahamike ni nani;katika hali ambayo kuna ubadhirifu na wizi katika Serikali,anything can happen. Wanajeshi wanaweza kuchukua nchi,but SOMEONE has to tell them to do it,kwa sababu wanasiasa ni very clever, whatever problem they are faced with,they will wriggle their way out of it. There is no such thing as a problem kwa mwanasiasa. Thos is the closest we have come to a military coup since January 1964. One thing must be made clear;lazima iwepo unity ya vyombo vya usalama,polisi,wanajeshi,usalama wa taifa; lazima iwepo basic unity,ili nchi iwe na amani.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwanini wasianze tu ukombozi?


    Mi hii Nchi siko mbali kuiasi!
    Ngoja nifanye mipango South Sudan!
     
  6. f

    filonos JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    sasa wee upo india unauliza wa indi wamefuata nini india????? Paele ndio kwao na hao watoto wa gessi hapo ubungo na mwenge ni maeneo ya kwao wapo kikazi 2 kuakikisha amani ipo mdaote kumbe mnatka kundamani alafu waoga poleni sana
     
  7. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tena wewe ni mmoja wao wanaoipeleka JF pabaya! Kuna post moja Mwalim mmoja katoa matokeo yake ya form4(dvn 1),form6(dvtn 2 na 3.4gpa ya UNVST,Kukansha kuwa si Wote walio katika field hiyo ni wale walofeli, unakumbuka ulimjibu nini? kWAMBA YEYE NI TAHIRA! hufaii kabisa kuwa ktk jukwaa hili la Great thinkers! toa kibanzi katika jicho lako, ndipo utoe boriti katika jicho la mwenzio!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Oooh someone's balls just got pinched here!
     
  9. S

    Snitch Senior Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ****!

    Put your attachment here and facts I'm not that type of critics...I only argue with facts and quotes ...
    Weka hadharani acha majungu mdanganyika!

    Umekaa ubishi tu...weka facts mtanzania
     
  10. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    si leo ndio ilikuwa madaktari waandamane au nilisikia vibaya
     
  11. K

    Kamarada Senior Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :israel: So, Wajeda wa TPDF wanahusika vipi na Maandamano ya Ma Dr or wananchi? Nadhani kuzuia maandamano siyo jukumu lao la msingi, isitoshe hawana utalaamu huo na by the way ikitokea wamelazimika kufanya hivyo.....anyway sipati picha yake kwa sasa..! :spy:
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Itafahamika tu kova Ukovani unyama unyamani
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ndo maana unaambiwa kwenye msafara wa mamba na kenge wapo. Akili ya kuambiwa changanya na ya kwako
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Nipenda hii, jibu papo hapo!
     
  15. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo tumetoka kwenye mazoezi ya pamoja kunduchi
     
  16. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmetoka sangapi mkuu,ilikuwa saa moja aksubuhi..Ubungo na Kunduchi wapi na wapi?
     
  17. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh, teh, teh!, ngoja Mi nikoki zana zangu vizuri, yaani wanaanzia lango kuu, lile lango la wananchi wa hali ya kawaida kuingia Dar es Salaam!
     
  18. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh, teh, teh!, ngoja Mi nikoki zana zangu vizuri, yaani wanaanzia lango kuu(Ubungo), lile lango la wananchi wa hali ya kawaida kuingia Dar es Salaam!
     
Loading...