Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"msaada wanajamvi"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baba junior, Sep 25, 2012.

  1. baba junior

    baba junior Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nini maana ya STK ktk magar ya serikali?
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo namba STK ni mwendelezo wa namba ST= Serikali ya Tanzania.................. maana ilianza ST, STA......STG, STH, STJ na sasa ni STK na hizo namba zikifika mwisho itaingia STL
     
  3. baba junior

    baba junior Senior Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tnx vr much mkuu.
     
Loading...