Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana udom kuhusu bima ya afya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MTAMBOKITAMBO, Oct 11, 2012.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wadau,ningependa kupewa taarifa kuhusu kujiunga na Bima ya Afya je ni inatakiwa kujiunga kabla hujaenda chuo ama ukifika chuo ndio kuna utaratibu wa kujiunga huko?Maana kwenye website ya NHIF sijaona maelekezo yaliyonyooka ya wapi unatakiwa kujiandikishia na wapi kuchukulia hizo forms za registration.Thanks in advance
     
  2. TihZ

    TihZ Senior Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sisi wa udsm form za bima ya afya tulizikuta hukohuko chuo sasa nadhani utaratibu utakuwa hivyohivyo
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usijiunge kwanza, subiri mpaka ufike chuo, maana kuna ile laki 1 ya medical capitation kwenye direct cost haitakua na kazi tena kama ukijiunga na NHIF,
    mimu binafsi sijajiunga mpaka nipate taarifa zaidi
     
  4. M

    Mc Chijui Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utazikuta chuoni hukohuko, maana hata hapa Eckernforde Tanga wamekuja wenyewe. Wanadai kuwa gharama ni Tsh 50400 kwa mwaka. Nenda chuo tu mkuu, inawezekana ikawa kila chuo kinautaratibu wake.
     
  5. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana wadau,ngoja tutajua huko huko.
     
Loading...