Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wana JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Sep 1, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu wana JF, naombeni mnifahamishe nini natakiwa kufanya ili niweze kupata mtaalamu wa kuandika michanganuo ya biashara, lengo langu ni kuweza kupata mkopo mkubwa niweze kufungua biashara au niwekeze ktk kilimo au biashara ya ufugaji, naombeni mnisaidie ushauri nifanye nini, maana nimejaribu kuhangaika ktk mabenki mengi naambiwa niwe na vitu vya kuweka bond na mimi ndo naanza sasa imeniwia vigumu sana na mimi nahitaji mtaji mkubwa
     
Loading...