Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana JF

Discussion in 'JF Doctor' started by mamkindi, Apr 18, 2012.

  1. mamkindi

    mamkindi Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada kwenu wana jf. nina tatizo la kupata maumivu kwenye vidole vya miguuni na mikononi na huwa joto linakuwa kali sana hata nikimshika mtu kwa mkono anaona nina joto ambalo siyo kawaida. swali ni kwamba nina upungufu wa damu au tatizo la mishipa ya damu? kwa yeyote anayeweza kunipa majibu sahihi na ushauri maana huwa inanitokea mara kwa mara.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Pole watalaam watatoa ushauri mzuri,uwe jirani kujibu hoja au maswali. Ilikupata ufumbuzi wa tatizo lako,uwe makini na wale makanjanja wanaokuja na kejeri.
     
  3. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,659
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    naona possibility ya mambo matatu either una hyperthyroidism kwamba homoni za thyroxine zimezidi hivyo metabolic rate yako imeongezeka, au nahisi una gout kwa sababu ya maumivu vidoleni and less likely utakuwa unapata panic attack.
     
  4. mamkindi

    mamkindi Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ufafanuzi kidogo hapo kwenye hyperthyroidsm na panic attack
     
  5. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,659
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    hyperthyroidism ni kwamba kiwango cha thyroid hormone ni kikubwa mwilini na ambayo kazi yake ni kuchocheo uunguzaji wa chakula ili kuleta joto japokuwa tatizo hili uambatana na sign nyingi kama vile macho kutoka nje na kuonekana makubwa na watu wengine hupata goita, panic attack ni kwamba mtu akiwa katika mazingira fulani hupata uoga mkubwa wa ghafla hivyo kufanya joto la mwili kupanda. hope it is useful!.
     
  6. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,659
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    ila naona uangalie sana kuhusu gout kwa sababu tatizo hili huathili san vidole, another thing ni kwamba mtu akiwa na upungufu wa damu huwa wa baridi na sio wa moto so usihofu upungufu wa damu.
     
  7. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini usiende hospitali?
     
  8. mamkindi

    mamkindi Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wadau kwa ushauri wenu, na nimeanza kufuatilia hospitali nasubiri kufanya vipimo ili kuweza kujua tatizo ni nini hasa
     
Loading...