Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana jf

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kichenchele, Sep 15, 2011.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari zenu ndugu zangu, naomba kama kuna mtu mwenye uelewa na mambo ya vyuo vyetu hapa nchini ambavyo hutoa elimu kuanzia ngazi ya degree, nina ndugu yangu amemaliza form six mwaka jana akapata division 3, alikuwa akisoma PCB, na matokeo yake ni hivi Biology=C,Chemistry=E, Physics= F,Bam=S, lakini form four alikuwa na div.1 na alipata B ya chemia, B physics, C biology na C mathematics, sasa
    ameogopa kuomba chuo hata kwa course nyingine just because ana F ya physics, naombeni ushauri ndugu zangu ili tumsaidie mawazo huyu mwenzetu.
     
  2. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa TCU, ili uweze kujiunga na elimu ya juu unapaswa kuwa na principal pass mbili kwa advance leve. Kijana ana C ya biology na E ya chemia. Hivyo hapo anapoint 4, kwa maana ya C ni 3 , na E point 1. KUMBUKA KWA WATU WA SAYANSI ILI UPATE CHUO POINTI ZINAZOTAKIWA NI KUANZIA 2.5 TU KUTEGEMEANA NA FACULT ya chuo husika. Hivyo hakupaswa kabisa kuacha ku apply chuo. Kwa msaada zaidi basi waweza ku download TCU GAIDe kwenye site yao. Ajipange na aombe chuo kipindi kijacho.
     
  3. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ahsante sana ndugu yangu kwa maelezo mazuri na matumizi mazuri ya lugha, mungu akubariki sana kazi njema, nami nitamfikishia taarif hizi
     
Loading...