Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana jf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mulhat Mpunga, Aug 1, 2011.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni jana nimeibiwa wallet ndani mlikuwamo kadi za bank na kitambulisho cha kura ,nifanyeje kupata kingine!? Manake ndo id pekee nlonayo
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pole sana dada! Unatakiwa kwanza kwenda kuripoti polisi ili uweze kupata documents za kukusaidia kupata nyinyine. Halafu uende benki ukawataarifu makuandalie kadi nyingine! Hapa unaweza kupata msaada kwa kuweka jina kamili lililopo kwenye hizo id na no ya simu ili kama kuna atakayebahatika kuviona akupigie uweze kuvifuata alipo. Pole sana na next time uwe makini hasa unapokuwa umebeba doc muhimu.
     
Loading...