Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wana Jf

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Fatma Bawazir, Apr 25, 2011.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nahitaji mashine ya kukobolea mpunga (SB-50 Rice Mill machine) kuna yoyote anaejua bei zake kwa sasa na inapo patikana na contact zao? natanguliza shukran
     
  2. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpendwa sina uhakika saana na wala sifahamu bei zake ila ukiwasiliana na SIDO -Moshi wanaweza kukusaidia hata kama hawana wao zilipo watakwambia,wasialiana na Munuo yupo SIDO-Moshi namba zake za simu ni 0754 92 93 24
    Naamini utafanikiwa
     
  3. A

    Arkad Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
Loading...