Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wana jf nitoke mtaani.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by marhaba, Aug 4, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kiukweli maisha mtaani ni magumu sana tena hasa ukiwa huna kazi. msaada wenu tafadhari ni wa muhimu sana kwangu wana jf....natafuta kazi ya public relation...nina bachelor degree in mass communication na nimehangaika sana kutafuta kazi ila sijabahatika. kwa yeyote atakaeweza kunisaidia nitashukuru. mbarikiwe. 0756517588...thats ma no. or u can just send a pm. thanks in advance.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    pole saana...
    hii nchi mbovu saana
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    We she au he?
     
  4. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mi ni HE ndugui,,,,aged 24
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    umemaliza chuo gani?
     
  6. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kampala interanational university-uganda .
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Marhaba umeshatuma applications wapi na wapi?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    hebu nenda kwenye makampuni ya recruiting pia
    radar recruitment,goli,biz online....
     
  9. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Nimetuma sehemu tofautitofauti kama vile, different banks, udom, tanesco, tpa, n othr recruitment agencies lyk, erolink, infinity, airtel, zantel, na sehem nyingine mbali mbali...bt sijabahatika kuitwa.
     
  10. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Nitafanya hivyo ndugu....ingawa nimefanya hivyo sehemu mbalimbali.
     
  11. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nisaidieni jamani. maisha mtaani ni nouma....tegemezi. huthaminiki...basi vurumai
     
  12. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    pole sana,usikate tamaa,na wala usichoke kuziandika hizo application mtu wangu..wewe ni mmoja katika zaidi ya laki moja graduate walio mtaani pasipo ajira kutokana na mfumo mbovu wa utawala,chamsingi unapotafuta ajira usitafute ajira kutokana na elimu au fani yako pekee utajilimit sana katika opportunity...pia jitahidi kukumbuka past network uliyotengeneza toka shule ya msingi mpaka chuo kwani ajira nyingi hivi sasa kina kamlete ndio wanaofaidika nadhan umenipata mkuu... dont give up.
    Don
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Umeongea vema ndugu, tukomae tu sie tusiokuwa na Godfather...ushauri mwingine ni kwamba jaribu kutuma CV yako pale Taesa(Tanzania employment service agents)...nadhani unapafahamu, karibu na mnazi mmoja(kama upo dar)
     
  14. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Naeza tuma online? kama inawezekana nipe email or website yao. nitafanya hivyo.
     
  15. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Nashukuru kwa ushauri ndugu....sitakata tamaa, nitapambana mpaka mwisho naamini ipo siku nitapata.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    tafuta shule iufundishe kama vipi...mimi nilifanya hivi kwa miezi miwili ndio nikapata kazi kabla ya kwenda masomoni tena..usichague kazi
     
Loading...