Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana jf kuhusu katiba.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sayfulhaq, Sep 18, 2012.

  1. S

    Sayfulhaq Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Naombeni mnisaidie nukta hizi 2:-
    1) Ni kipi kisichotakiwa kwa vijana ambapo kimo katika katiba ya sasa
    2) Ni kipi kiwemo ktk katiba ijayo chenye maslahi kwa vijana.
     
  2. C

    Cartoons Senior Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yanahitajika maelezo marefu , labda la msingi tambua kuwa katiba inatokana na watu ,hivyo ndio wana uwezo wa kuamua kipi kiwemo kwenye katiba na kipi kisiwemo.
     
Loading...