Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana jamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Jul 1, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani naomba kujua takwimu za upigaji kura tangu mwaka 1995 mpaka 2010. Yaani angalau namba ya walio jiandikisha na wale walio piga kura. Nikipata na asilimia itakua njema zaidi. Natanguliza shukrani zangu.
     
Loading...