Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wana jamii Global career company

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by halfan30, Sep 20, 2012.

  1. halfan30

    halfan30 Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    hawa jamaa waltangaza kazi nika-apply so wameniita kwenye interview yao j3. nahitaji info zaidi wanashughulika na nini na kama ni watu makini. maana sisi wengine tuko mikoani so trip hadi dar ujipange. kazi ilikua ZoomTanzania:phone:
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ni recruitment Agency! Ni kampuni ya Wakenya, aisee hao raia hawana longo longo kabisa. Ofisi zao zipo Maktaba Sqr kama hawatakuwa wamehama.
     
  3. halfan30

    halfan30 Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    wamesema wapo golden jubilee tower opposite na ppf tower in mezanine floor. nahitaji maoni ya kuhakikisha hizo taarifa wanajamii wenzangu.
     
  4. +255

    +255 JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Nimeku PM
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nimeku-PM pia
     
Loading...