Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana J.F

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ashraf, Sep 19, 2012.

  1. ashraf

    ashraf Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina division 1 ya point 17..nina B 4 na C 5 na cna mpango wa advance,nataka kwenda chuo ila mpaka sasa naumiza kichwa cjui naenda chuo gani...nina mpango wa kusoma kati ya haya I.T,I.C.T,archtcture au mining...,na je naweza kupata ufadhl wa kserikali?na izt lazma nianze certificate??plz help
     
  2. K

    Kiny JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama huko dar changamka ufike DIT upate maelekezo utapiga diploma wala sio certificate. Kuna mdogo wangu anaenda alikuwa na 18.
     
  3. ashraf

    ashraf Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cpo dar,nipo arusha na vp itakua chn ya udhamini wa kiserikali? na masomo kwa semister ya kwanza hua yananza muda gani?
     
  4. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    hakuna udhamini hapo mkuu.Mbona hata Arusha kipo kama DIT
     
  5. ashraf

    ashraf Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh!!thanx
     
  6. ashraf

    ashraf Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bt kwa atakaehc anaweza kuchangia kwa hl uwanja uko wazi bado..
     
  7. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kaka hapo bora ungecheki afya Mapema au kilimo..Kuna mchago wa serikali..kdogo
     
  8. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udhamin upo hapo dit mdogo wangu na linawezeka mimi nina rafiki zangu wawili wamesoma pale na wamedhaminiwa ila unachangia kidogo sana wakat ule walikuwa wanachangia kama lak na nusu tu ila kwa sasa cjui ni kiasi gani
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi kwa ushauri wangu form six ndo mpango mzima, acha kukakitisha katisha njiani kama mauwezo yapo
     
  10. deni

    deni Senior Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama unataka archtecture njoo MUST Kwa mining nenda DIT. Udhamini upo!
     
  11. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Soma Stashahada ya Mining. Kama unaweza kulipia, bora usome Afya ya Binadamu au Mifugo, huko kula dili ile mbaya. Soko la I. T limejaa mdogo wangu.
     
  12. ashraf

    ashraf Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!asanteni sana.ila kuna m2 alinambia kwakua nlmalza 4m4 2010,suala la udhamini wa kserkali nlsahau sa cjui km ukweli kuhusu hl?nlkw nshanza advance pcb ila nliumwa sana,mpaka saiv narecover,hata intrst na advance ishatoweka mana naona ctoperform kbsa,km mnavyoijua advance c ktoto ukzngatia msuli wa pcb...niponipo 2 mwanajamv mwenzenu yani km cjapangwa kusoma vle!!!
     
  13. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Usikate tamaa kaka ngoja nikupe mfano nina rafiki yangu nimekua nae ila alinizidi darasa 1 kama umeshawahi kusikia KIPANGA basi jamaa alikua ni hatari kuanzia Primary alichaguliwa PCB KIBAHA mwaka 2009 ndo alianza form five jamaa aliumwa mpaka akawa kichaa na alikaa hospital kama miezi miwili tukaanza nae form five tena 2010 lakini hakurudi Kibaha na jamaa mwaka huu kapiga 1.5 anaenda Muhimbili. So usikate tamaa waweza kuendelea na masomo ya A-Level.
     
Loading...