Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wana CHADEMA wenzangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by amanibaraka, Dec 12, 2010.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi jamani nisaidieni, mimi ni mwanachama makini wa chadema lakini nimekuwa nabanwa kwa hoja na wapinzani wetu Cuf na CCM eti wabunge wetu wa kuteuliwa ni ndugu, girl friends, jamaa wa viongozi wetu wakuu na wanatoka kanda moja ya kaskazini! Kuna ukweli gani kuhusu hilo?
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm waambie heri ufanye na girl friend and boyfriend wenye ubongo kama viti maalum kuliko kuwa na watu wa mbali vilaza kama ilivyo ccm isiyokuwa na mwelekeo sasa hoja zao kuongelea mambo ya watu badala ya kutekeleza ahadi kwa wananchi. Cuf waulize hivi ni chama tawala au chama cha upinzani? Waulize wabunge wao waliowatafutia passport wapenzi wao hatimaye kufukuzwa bungeni ndio uzalendo? Miaka 15 kama wapinzani bungeni bila hoja.<br />
    Ufupi chadema inatafuta viti maalum ambavyo ni maalum kujenga hoja za kitaifa sio ilivyo kwa wenzetu kutuletea mazezeta bungeni akina rwakatare sijui maombi ya ufisadi tetetetetee yaani unakosa hoja au hujaiva basi inabidi uhame ukikosa hoja maana chadema ina vichwa tu
     
  3. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbona ccm wamepeleka majambazi bungeni hawasemi?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waulize Vicky Kamata ni kimada wa nani?
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Weka ndugu au girl friend wa viti maalum asiye na sifa ndani ya chadema tuone ukweli. Mbona ccm ina benchi la ufundi,akina prof.maji marefu ndo wabunge 'makini'?! Ccm viti maalum siongelei mana ni aibu tupu,kama si ulaji wa wakuu basi washirikina au matajiri wa ujambazi na wauza unga. Wengine ni wahujumu uchumi kama wale walikamatwa na pembe za ndovu kwenye meli wanazomiliki? Wale misheni town wanaotajwa na ze komedy unawajua,akina A.mteketeeee,wale wa mtwara,n.k unawajua? Achana nao sie tunaijenga chadema ya kweli. Mleta mada umeshalipa mada ya mwaka kule CDM?Mwaka unaisha mkuu kama bado fanya hima,endelea kukaribisha watu ndani ya CDM 2015 tuwapokonye kijiti mafisadi.
     
  6. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    heri GF mwenye kujenga hoja kuliko John Lwanji Mbunge wa kuchakachua Jimbo la Manyoni Magharibi muongea pumba
     
  7. C

    Cherie New Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenzenu me cna hamu hata ya kuongea mana kile chama cha majambazi ctaki hata kukickia, huyo vki kamatakamata analiwa na huyohuyo muheshimiwa
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    JANA MBUNGE Wa chama cha majambazi A SUMRY WA MPANDA KAKAMATWA NA CARTRACK GARI LA SERIKALI STK KALIFUNGIA KWAKE!soma nipashe jana ccm wezi tuu mnajenga barabara 1km kwa 1.6bn shame on U!
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    JANA MBUNGE Wa chama cha majambazi A SUMRY WA SUMBAWANGA KAKAMATWA NA CARTRACK GARI LA SERIKALI STK KALIFUNGIA KWAKE!soma nipashe jana ccm wezi tuu mnajenga barabara 1km kwa 1.6bn shame on U!
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naomba more info kuhusu hii mi sikuipata
     
  11. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    We unafikiri Malechela alikua hataki kuachia ngazi kwa nn? anajua akiachia ngazi jamaa watachakachua mzigo ( A. Kilango)
     
Loading...