Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wale wataalumu wa camera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luthar, Mar 19, 2012.

  1. L

    Luthar JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada kwa wale wataalam wa camera nahitaji video camera ya kazi ndiyo naanza nina laki nne na nusu je ntapata kwa hiyo bei na niya aina gani nzuri Asanteni kwa ushauri wenu wana jf
     

    Attached Files:

  2. TGS D

    TGS D Senior Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari mmkuu, ni PM tuongee biashara, nina VIDEO-Camera inaweza kukufaa!
     
Loading...