Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mazingira, Sep 8, 2010.

  1. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu kwa wenye uzoefu,
    Je mtu akiwa na Tshs. 100 milioni anaweza kujenga nyumba ya vyumba 4 ya ghorofa moja?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Provided tayari una kiwanja, hiyo inatosha kabisa.
    Lakina kama na kiwanja umekipigia mahesabu humo humo kwenye 100Ml inategemea na eneo la kiwanja kwani inaweza isitoshe mfano bei ya kiwanja cha mbezi bichi tu ni zaidi ya milioni 90.
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu. Kiwanja kipo tayari. Unafahamu wapi mafundi wazuri wa kujenga nyumba ya aina hiyo kwa pesa hiyo? Je matofali ni vizuri kufyatua au kununua yaliyofyatuliwa?
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu provided kiwanja kipo zinaweza kutosha mpaka finishing kabisa?
     
  5. m

    mjukuu2009 Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matofali bora kununua,mtafute fundi mzuri anaweza akakuchagulia shm kwenye matofali mazuri.matofali ya kutengeneza mwenyewe garama inakuwa nafuu kiasi ila inabidi utumie mda mwingi kuyaudumia eg maji na inabidi uwe bega kwa bega na uyo anayefyatua kwani bila hivyo mfuko mmoja utatoa matofali 50 ambayo ni mengi sana alafu cement inayobaki mzee anaipeleka sokoni.
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa ushauri mkuu. Nasikia kuna matofali yanayofyatuliwa kwa mvuke, wanasema yana ubora wa hali ya juu. Sijui bei yake ikoje sokoni kwa sasa?
     
Loading...