Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by STREET SMART, Jul 9, 2010.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Habari

    nna shida sana ya kuwasiliana na mtu ambae ameshawahi kulima ufuta (sesame). Au kama kuna thread iliwahi kuandikwa basi nisaidieni niipate, ni muhimu sana. Kuna ka project natarajia kukaanza soon, so nahitaji msaada wa mawazo pls.
     
Loading...