Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwakabizzle, Sep 4, 2012.

  1. Mwakabizzle

    Mwakabizzle Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu heshima mbele,
    naomba msaada wa kujuzwa zilipo ofisi za Proactive Employment Service (PES) namaanisha kituo cha kushukia pamoja na jengo waliopo linaitwaje,natanguliza shukrani wakuu!
     
Loading...