Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wakuu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bandabichi, Aug 1, 2012.

  1. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu wote.
    Ukisikiliza Clouds Fm wanatangaza kuwa secretarieti ya ajira na wizara ya fedha wametoa nafasi za kazi lakini ukitazama website www.ajira.go.tz iko suspended na Public Service Management hili tangazo hAlimo.
    Wakuu tusaidiane katika hili.
     
  2. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilifikiri peke yangu,na mi pia cjaelewa cjui inakuaje.....msaada
     
Loading...