Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kivyako, May 18, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,671
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Mwenye nyumba wangu amenipa notis ya mwezi mmoja na notis yenyewe iko km barua ambayo anataka nisaini, sheria ya kupanga inasemaje wakuu, naomba msaada
     
Loading...