Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wakuu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by chen, Feb 15, 2012.

  1. c

    chen Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nijuzen jinsi ya kujiunga na facebook pamoja na kufungua internet
     
  2. c

    chen Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    msaada
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata sijui tuanzie wapi!

    Kama kweli upo serious, basi utaratibu ni kama huu uliotumia hapa. Kwa maana kwamba kwa jinsi ulivyoweza kufungua internet na kisha ukafanya registration kwenye Jamii Forums mpaka leo, umeweza kupost hii post yako ya 4.

    Otherwise, unaweza ukabofya hapa utapata majibu ya shida yako.

    Gud lak.
     
Loading...