Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, wakuu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Pen, Oct 31, 2011.

  1. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau, naomba kujua vyuo vilivyopo Dar ambavyo vinatoa kozi ya Graphics Designing, i.e., Photoshop, Illustrator, na In-Design.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  3. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante, mkuu! Lakini sijaiona kozi ninayoihitaji.
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama unataka kujua kitu chochote katika ICT ifanye SEARCH ENGINE zote kuwa rafiki wako wa karibu mfano GOOGLE.COM. hivi vyuo vya kibongo aibu tupu.labda kupata cheti tu,lakini unaweza kupata BA ya Computer Science lakini ukatoka kapa
     
Loading...