Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwakabizzle, Aug 2, 2011.

  1. Mwakabizzle

    Mwakabizzle Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wa nafasi ya kazi kwenye shirika au taasisi yeyote ile,elimu yangu ni A-level(form six) pia nina experience sales representative na credit officer,e-mail yangu ni gabrielbern@live.com,natanguliza shukrani wakuu!
     
Loading...