Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu - uhamiaji

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kelvito, Aug 13, 2012.

  1. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni wakuu, nina mgeni toka China alikuwa na kibali cha tourist cha miezi 3, Bado hakijaisha but amebakisha kama siku kumi, nataka aendelee kuwepo yaani aongeze mda wa kukaa mwenye kujua process zake nisaidieni kabla mda wake haijaisha.

    natanguliza shukrani zangu!
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Una uhusiano gani na huyo mchina?
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Arudi home kwao aka apply visa aje upya.
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Kumbe si mtalii??
     
  5. k

    kupe JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    tourist visa maana yake alikuja kutalii au kutembelea ndugu zake . na hiyo visa inalipiwa dola 50 tu. na inakuwa ni ya siku 90 au miezi 3. kwa kawaida hiyo visa ikiisha huwa haiongezwi kabisa hata iweje . na asije mtu akakudanganya atakulia hela yenu bure. kwa kukusaidia mwambie apande basi au ndege atoke nje ya tanzania let say aende kenya,zambia au nchi yeyote jirani na tanzania akae hata siku moja au mbili then ageuze arudi tena tanzania atapewa tena hiyo tourist visa ya miezi mitatu. kwa kuepusha gharama zaidi mwambie aende nairobi na kurudi kupitia border ya namanga arusha
     
  6. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni rafiki tuu mkuu!
     
  7. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nafikiri sina jinsi zaidi ya kufanya hivyo asante kwa msaada wako!
     
  8. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanini unasema si mtalii mkuu!?
     
  9. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nashukuru kwa msaada wako mkuu!
    Ngoja nifanye hivyo tuu!
     
  10. k

    kupe JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    karibu tena
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Zaidi ya miezi mitatu sio kutalii tena bali ni kuhamia ndugu,huyo ni mhamiaji,maake hata kiswahili keshajua hata kukiongea
     
Loading...