Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wakuu:pc yangu inachelewa kuwaka na inapata moto

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Malege, Sep 17, 2012.

  1. M

    Malege New Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumia Hp Pavillion ambayo nimeinstall W7,lakini nikiiwasha ili kuitumia inakuwa nzito kustart na inapokuwa imewaka nikitumia ndani ya dakika 30 inakuwa imechemka hadi sehemu yote ya key board inakera kuigusa,naombeni msaada tafadhali.
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole Mkuu Malege,
    huo moto unatosha kupashia mboga? au hata kuchemshia mayai? :biggrin:

    :focus: Ok, hebu specify, kabla ya kuweka hiyo win 7, kulikuwa na OS gani, and were there any strange behaviors? nini kilikufanya ubadili?

    Na computer yako, ni Pavillion gani? ina ram ngapi, processor je. Hebu fafanua haya ili tujue pa kuanzia.
     
  3. leh

    leh JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

    ukiona laptop yeyote inapata joto ujue ni kwamba kuna uchafu kwenye fan na inabidi itolewe. kuhusu mashine kustart taratibu, hayo ni mambo ya kuwa na programs zinazostart na kompyuta nyingi, jambo ambalo limejadiliwa kwenye hii forum mara kibao
     
  4. M

    Malege New Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx mkuu,kwa kuwa mimeisafisha fan naona mabadiliko kiasi ila natumia HP PAVILIONI DV 6000,,32 bit OS 3.00 GB please help
     
Loading...