Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wakuu,nimeulizwa ckuwa na jibu!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by white wizard, Apr 2, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuna rafiki yangu,ameniuliza,yeye alifanya mtihani wa form 6 mala mbili,mala ya kwanza alifanya masomo yote 4(arts)akapata principle 1, na subsidiary 3 mwaka unaofata akarudia tena mtihani,akafanya masomo 3,akapata zote principles,na akafanikiwa kujiunga na elimu ya juu,sasa anauliza je akitaka hayo matokeo yake(kwani ana vyeti 2)anaweza akaenda baraza la mitihani wakamtengenezea cheti kimoja chenye matokeo hayo?kuliko kuwa na vyeti 2
     
Loading...