Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu namna ya ku-attach picha kwenye post

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTOTO WA KUKU, Sep 14, 2012.

  1. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    natanguliza shukrani JF,naomba nijuzwe namna ya ku-attach picha kwenye post
    nimesumbuka sana.

    nawakilisha.
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni rahisi sana ndugu, wakati umefungua kile kisehem cha kuandikia utaona sehem ambayo nimeizungushia rangi ya njano kwenye hii picha niliyoiwekaa, wewe iclick iyo sehem baada ya hapo browse mpaka sehem ulipoweka picha yako kwenye computer kisha upload, na picha itakua attached
    jf.PNG
     
  3. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    mkuu mi Natumia simu(HTC sensation,os Android) so nafanyaje?
     
Loading...