Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu,naked woman kaniharibia. . .micro sd,sijui nifanyeje!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Thinker96, May 9, 2012.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habarini wakuu wa jamvi,me ni kijana mwangaikaji sana juu ya technology lakini sasa technology imeamua kunihangaisha kimawazo na kifikra!

    Mimi nina memory card yangu niliweka kwenye pc yangu kumbe kuna virus aina ya naked woman sasa nikijaribu kufungua hiyo memory card ambayo nimejaza document zangu nyingi na za muhimu katika maisha yangu ya elimu inanicommand niformat ndo ni proceed,sasa naomba msaada wenu maana kuformat sitaki na siwezi wakuu kazi hiyo kubwa naikabidhi mikononi mwenu na mwenyezi MUNGU awaongoze na kuwapa ujuzi zaidi kwa vile unanisaidia. . .nawategemea wakuu.
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tafuta pc yenye antivirus ya kueleweka then SCAAAAAAANNN!!! OR..tafuta pc inayotumia ubuntu chomeka humo then toa documents zako zote kisha ndo uiformat!!! simple n' clear!!!
     
  3. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu yaani hainuruhusu kufanya chochote kile inacommand ni format kwanza ndo niendelee yaani kile kitendo cha lightclick kinakubali na ukitaka kuselect chochote kile inakuambia format
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    umejaribu kuweka kwenye pc ingine na ku scan kwanza??
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    UBUNTU!! ndio solution
     
  6. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo virus ya naked woman imeingiaje ndani ya memory card? Ulikuwa unabrowse porn?
     
  7. w

    wasasa Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    pc yenye ubuntu umejaribu?
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  9. Al shabab

    Al shabab Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipata program inaitwa USB DISK SECURITY itasaidia.ukiwa umei instal,ukiweka tu hiyo disc itakuonyesha wadudu waliomo na unacomanda DELETE ALL,as simple as that.iwe registered!
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anaweza kuipata hapa bure. Anachotakiwa ni kuinstall p2p manager eg Torrent.
     
  11. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yaani wakuu ni kwamba naboyenya kulia kwenye mouse inaleta kama kawaida detailed informatio,ukienda kwenye scan ina command format inakupa selection yes or no na ukiweka no inakuambia haiwezi kuendelea kupeform task. . .wakuu nifanyeje. . .?
     
  12. koo

    koo JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha kuchanganyikiwa nakurudiarudia maneno tafuta ubuntu itafungua kisha hamisha fail zote halafu fomat
     
  13. HT

    HT JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ubuntu!
    ukipata solution epuka vya bure aka warez aka cracked. warez na porno ni mapacha na virusi na worms
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    simu yangu imezima kabisa yaani imekataa kuwaka kabisa . ilikuwa ina stuck kwa muda ukiiwasha lakini sasa imekataa kabisa . sijui niitupe au nifanyaje wakuu . naomba muongozo wenu . ni nokia ya kawaida .
     
  15. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 334
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hapo ndo mwisho wa matatizo...
     
  16. rickymj

    rickymj Senior Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    iflash mjomba
     
Loading...