Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu na haka kamodem cha vodacom

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by FredKavishe, Jun 1, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Modem yangu inakataa kuconnect net nijaribu njia zote nimeshindwa inaniambia kuna software inazuia kwenye my laptop bt kwenye laptop nyingine inapiga mzigo kama kawaida'wakuu kama mtu anaweza naomba anichakachuliwe nimejaribu na dc locker imeshindika nitashukuru atayetaka kunichakachulia nitakutumia vitu vyote pm
     
  2. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tatizo sio kuchakachua hapo. kuna settings fulani zinakosekana tu. sasa kwa nini kwenye komputa nyengine ikubali?
    jaribu kuangalia settings za antivirus , au firewall za computer yako na kadhalik,,,,,,,,,,,,,,,,
     
Loading...