Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu:mshahara haujatoka kisa mfumo wa epicar

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by THE GREAT CAMP, Oct 2, 2012.

  1. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida mishahara serikalini hutoka kati ya tarehe 25-27 ya kila mwezi. Lakini mpaka leo baadhi ya watumishi Mkoani Morogoro hasa waajiriwa wa Katibu Tawala Mkoa hawajapata mishahara yao. Ukiuliza sababu unaambiwa watendaji wa Hazina Ndogo Morogoro wameshindwa kuutumia Mfumo mpya wa malipo wa EPICAR. Wakuu kama kuna mtu anayejua huo mfumo wa EPICAR tunaomba Msaada wa kuwasaidia hao jamaa wa Hazina ndogo Morogoro maana wafanyakazi wanalia sasa kwa kuchelewa kupata mishahara yao.
    SOURCE: mimi mwenyewe nipo Morogoro.
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao ni wahuni tu, ina maana hakukuwa na training kabla ya kuaznishwa kwa huo mfumo wao mpya?
    This is sop wrong, aliwawekea/uanzisha yuko wapi awafundishe? nadhani hizo ni siasa tu wanafanya klucheza na maisha ya watu. Kama wameshindwa si watumie njia ya zamani asi, au la si watimuliwe waletwe wanaojua?
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo ya system huwa yanakua solved kwa siku moja hata kama Payroll inasumbua katika System haiwezi kuchelewa kiasi hicho ukizingatia mshara wa m2 sio kitu cha kuchezea mkuu.

    Vumilia kama tatizo ni kwenye system mkuu inawezekana coz hawa wezi kufanya remittance.
     
  4. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    pwani mkulanga napo mishahara bado nadhani ni tatizo 1
     
  5. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Hii problem mkuu hadi taasisi za Serikali kuu! sijui kama ni zote lakini najua baadhi. Serikali legelege na mambo yake legelege tu
     
Loading...