Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wakuu,mbona yangu nyekundu lakini yake nyeupe!!

Discussion in 'JF Doctor' started by white wizard, Jun 9, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kuna mdogo wangu,anatatizo,mi nikiangalia sehemu yangu ya uume kwa ndani(njia ya mkojo)kuna rangi nyekundu ambayo ni kawaida,sasa mdogo wangu yake ni nyeupe na kama kuna vi usaha kwa mbali!na kuna muwasho,na mwilini ana vipele vinavyowasha.cha ajabu nimempeleka hospital mbalimbali,wakampima VDRL,MKOJO,wakasema hakuna tatizo,na hata fungus hana!sasa itakuwa ni nini?msaada wakuu kwani hapa ni alpha na omega.
     
  2. Adoe

    Adoe Senior Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe umeisha ambiwa kuwa hakuna tatizo, sa wewe unatafuta nini? Alafu haya mambo ya kupekechuana na mdogo wako, mmm? Una miaka mingapi mkuu?
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe una matatizo makubwa sana. kamuone doctor haraka. nenda hosptal kubwa.
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    mdogo wako kapimwa yuko fit,automatically wewe utakuwa na matatizo!!kwa nini wewe usiende kupimwa!
     
  5. w

    white wizard JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kama hujaelewa ki2 c lazima,uchangie,mi nimesema,kwa upande wangu sina tatizo,ila yeye baada ya kuona hiyo hali ndio akaja nionyesha na kweli niligundua c hali ya kawaida,na anadai anawashawa,sasa yaha mambo ya kuwa ooh una umri gani? Yanatoka wapi?kwenye ugonjwa hata mama/baba yako unamuonyesha,sembuse mdogo wangu tena wa kiume!na hapa ni sehemu ya wa2 wanaoweza kusaidia wa2,sio jukwaa la siasa unakulupuka 2!jipange kaka tena sana.sio lazima kila mada uchangie.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yani wewe ni wa kike afu unamwonyesha mdogo wako wa kiume?? au mi sijaelewa?
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamani kama hujui siuna kaa kimya tu lazima uchangie? naomba mpaleke kwenye hospitali kubwa maana hizi ndogo hazina vifaa na wataam wakutosha
     
Loading...