Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu -Genuine office?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Njaa, Feb 15, 2010.

  1. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 893
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Wakuu naomba msaada hapa!!
    Kwa muda wa mwaka mmoja sasa natumia window vista na Ms office 2007, ila mwezi wa december computer yangu ili-crash na nikaamua ku-reinstall window. Sasa kila niki-install office (2007) with the same keys (ile ile ya zamani), baada ya siku mbili napata message ya kwamba my office is not Genuine.

    Nikajaribu ku-unistall office na ku-install tena nikiwa offline lakini nilipoweka tu kwenye net message ikarudi kuwa my office is not genuine. Sasa wana JF, naomba msaada ili nimkwepe Bill Gate kumpa hela yangu, nifanyeje? may be kuna automatic updates ambazo natakiwa kuzi-off, au jinsi nyingine ya kuinstall office, etc

    Pia kwa mwenye keys ambazo ni Genuine please naomba msaada, unajua inatia aibu ukifungua office unakuta chata " office is not Genuine" Hawa jamaa wapo makini sana na ukusanyaji wa mapato.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Umeangalia majira kwenye kompyuta yako kama yako sawa ?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe bana huna genuine. Kama una uhakika unayo genuine, tembelea website yao na wape details za manunuzi ya hiyo genuine na tatizo lako litatatuliwa within legality ya contract ya manunuzi ya hiyo software. Otherwise labda umekuja JF kwa wale 'wazee wa spana za mchina'. K'ribu.
     
  4. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 893
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Habari ndo hiyo, hii ambayo ninayo nilipata kutoka chuoni, ambapo nilikuwa naamini kuwa chuo hakiwezi kuwa na kitu feki, pia kwa mwaka wote wa kwanza nilikuwa sijakamtwa online. kwa hiyo wazee wa spana msaada kwenye tuta
     
  5. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Thanks mkuu naona hapo kuna kila aina ya serials key!!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ohh, I'm on fire. I will soon be Sheikh Yahya.

    Tembelea hapa labda jamaa anafanya kazi kwa Bill Gates atakupiga tafu.
     
  8. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 893
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Asante mkuu, nimeziona keys za kufa mtu mpaka nikaogopa
     
Loading...