Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakuu charges za bandarini kuingiza gari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gamaha, Aug 31, 2010.

  1. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    wakuu katika juhudi za kukwepa daladala nimeagizia gari ndogo sedan ya mwaka 2001.

    nataka kujua viwango vya charges mbalimbali kama

    (1) Shipping line charges

    (2) Registration charges

    (3) port charges

    ...... charges zingine zilizopo pls nisaidieni agent wangu amekuwa si mwaminifu kila kitu anaweka bei mara mbili
     
  2. K

    Korosho Senior Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shipping line charges = USD 80
    Registraion fees = Tsh 300K . See the splits hereunder:
    i. New registration Tsh 150K
    ii.Road licence Tsh 150K (depending on CC e.g. 150K is for 1501 - 2500 CC)
    Port charges = USD 100 - 150 (depending on volume of your vehicle and if at all it has been cleared within the graceful period of 7 days. If cleared in more than 7 days other charges such port storing charge come into effect)


    be careful na agents...wamekuwa si waaminifu siku hizi.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa ameshindwa kukugongea japo ka'SENKS'
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    ha ha mkuu nilikuwa nimetoka kidogo nimeisha gonga duh uko shap sana
     
  5. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Thank kaka nadhani itanisaidia kumbana huyu jamaa naona ameona mimi ni shamba la bibi. kila cost kaweka karibia mara mbili i hate this guy.
     
  6. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isije ikawa we ndo unataka kupiga pande...ha ha ha haaa...!
    Anyway,mbane asikwibe!as long as ushapewa data za kukusaidia...
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe umejuaje kama ameweka bei mara mbili?? Hahaaaaaaaaaaaaaaaa Mie naona kama unajua kila kitu vile!!!
     
  8. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni PM nikupe agent mwaminifu na utaongea naye wewe mwenyewe
     
  9. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na Ushauri uliokwisha pewa tembelea web site ya GariYangu.com
    Utapata calculator ya gharama za kuingiza gari hizo.
     
  10. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe umejuaje kama ameweka bei mara mbili?? Hahaaaaaaaaaaaaaaaa Mie naona kama unajua kila kitu vile!!

    nilijua kwa kuuliza haraka kwa wengine lkn nikaona nikiweka jamvni waungwana mtanisaidia
     
  11. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Ni PM nikupe agent mwaminifu na utaongea naye wewe mwenyewe
    Mkuu tayari huyu agent ameisha ianza hii kazi na ndo anaimaliza ila ni jambazi wa maneno duh sina ham
     
Loading...