Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakujua ugumu wakusoma electronics+telecom eng

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by temboemll, May 26, 2012.

  1. temboemll

    temboemll Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jamii habar yenu. Wadau nalisikia hili facult la electronics and telecommunication eng ni ngumu, naombeni ushauri na ugumu uliopo linahitaji mtu wanamna gan! Je mtu kama mm nisiyependa kukesha vp nitaliweza?
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha uoga wewe,hakuna kitu kigumu dunia hii kama ukitia juhudi na kumuomba Mungu!Watu wanasoma hiyo kitu na wanapasua kama kawaida!Achana na hadithi za kijinga mnazosimuliana mtaani!
    Keep this message in your mind "In God,Impossible Can Be Possible"
     
  3. J

    JOSEPH JOEL Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni faculty ya kawaida ila GPA yako integemena na juhudi zako na uelewa class then uwe mtafiti/ mdadisi na ujaribu kufanya hii ndo mbinu pekee ya kuperform vizur hii faculty coz imebez kwenye TECHNOLOGY ZAIDI........... wor out utaiweza 2.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nani kakuambia wahandisi wote huwa wanakesha?nenda pale coet uone raia wanavopiga mbonji!
     
  5. temboemll

    temboemll Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kwa ushauri wenu!
     
Loading...