Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakubwa!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mapujds, Aug 16, 2011.

  1. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu naomba anayefahamu HR wa TRA anijulishe jina lake,muhimu sana naomba mnisaidie.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ajira za vimemo hizo,....anyway mimi simfahamu kwani hata mm hanifaham
     
Loading...