Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada waku,eti aleji test ndio nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by white wizard, Jan 17, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuna mdogo wangu anatokwa na vipele,akimeza dawa za aleji,vinaisha,kisha vinarudi tena!nimempeleka hospital moja wamedai nikamfanyie aleji test kwenye hospital kubwa,mi nipo dar.je hii inaweza kuwa na gharama kiasi gani?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Allergy test ni vipimo vya kuangalia ni vitu/vyakula gani ana allergy navyo ili kugundua hicho kinachomsababishia vipele.

    Bei sifahamu. . .
     
  3. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni vipimo vinavyofanywa ili kujua anadhulika na kitu gani, iwe ni chakula au chemicals. Madaktari wa ngozi wanaweza kukusaidia vizuri zaidi. mara ya mwisho kulikuwa na Daktari ana-visit pale Dar group au unaweza kutembelea muhimbili.
     
  4. s

    shukuru bon Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nendamagomeni karibu na bp petro station kushoto kuna hosp inaitwa ekenywa ni ya dr ole wa muhimbili wana pima hapo
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nenda AAAR Hospital kipimo sh.15,000 kama haijabadilika muda wa kusubiri majibu ni dk 20. Pole.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inachukua kama lisaa kufanya vipimo kwa njia ya ngozi, kwa kupima damu itakua siku kadhaa kutegemea na wanaofanya kazi maabara.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hapo dar zipo dispensari nyingi za kupima iyo kitu, mi nilipimiwa kule RTD, unachomwa visindano vingi vya dawa kwenye mkono, vikoreact kwa kuvimba, wanasoma kwe guide, afu wanakuambia una allergy gani.
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante Lizzy, mi nilifanyiwa ya ngozi nilisubiri kwa muda wa dk 20 tu nikapewa majibu au walinichakachua?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha. . . pengine hawakuchukua vipimo vingi. Ila kama ulipata majibu yako na yapo sahihi basi hamna uchakachuzi.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata ya damu si lazima yachukuwe siku kadhaa.

    Ushauri wangu ni kuwa unaweza ukaambiwa una allergy ya vitu kaa 50 hivi, sasa usijilazimishe kuacha na na vyote. Angalia vyenye athari kubwa sana tu
     
  11. w

    white wizard JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hilo nalo neno mkuu,kwani wanaweza mwambia alergy yake ipo pale anapofanya mapenzi!c utakuwa mtihani.
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    White Wizard,
    Chungulia nimekuPM.
     
Loading...