Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wako wahitajika.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sun shine, Jul 23, 2011.

  1. sun shine

    sun shine Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahenga wa jukwaa hili nina shida moja nahitaji msaada wanu.
    leo nina game moja ya mchangani na nimeikamia sana.
    nataka kuongeza nguvu kidogo ili nipige round za kutosha.
    ni wapi naweza pata viagra kwenye jiji hli lisilo na mkuu wa mkoa?
    na gharama zake zipoje.
    kama zipo za asili na zimekaa poa nitashukuru pia.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa Swalehe Madawa.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nina mkuyati....nikupe?
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani HUNA VIWANGO mpaka uombe msaada wa viagra? Unaweza kujiumiza kwa hali ya kukamia jambo hususan hilo la mechi.
     
  5. sun shine

    sun shine Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anapatikana mtaa gani
     
  6. sun shine

    sun shine Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipatie aisee
     
  7. sun shine

    sun shine Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaenda nje ya mada bosi.
    shida yangu ni dawa na mtazamo wako
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mimi nakukumbusha kuwa usisahau soksi, maana viwanja vya mchangani miba nyingi sana. Kama utacheza chini ya kiwango ujue kuwa huna pumzi yakutosha hivyo fanya mazoezi yakutosha wala usisingizie viagra maana hapo baadaye ata viagra haitakufaa kabisa.
     
  9. chavka

    chavka Senior Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole kijana nenda duka la dawa za asili kanunue rose ziko kama 2mba za alizeti zenyewe kubwa na nyeupe. kula k1 kila cku kwa muda wa 2wiks. kama nitatizo litakwasha lenyewe na utakuwa fit daily.
     
  10. chavka

    chavka Senior Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ila chondechonde ukimwi noooooma ukisahau soks2 braaaaa. ila pia wahenga walinena mkamia maji hayanywi. ushauri wa mwisho kabla hujaanza mech vutapumzi na usitoe kwa dak1 inasaidia kutoa mchecheto. cku njema
     
  11. sun shine

    sun shine Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru ila mie nataka dawa nipige mechi baadae.natafuta inayofanya kazi fasta
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jenga cycolojia yako kwenye hilo game na muwekee picha ya kumpenda, kumfaid na kufanikiwa.ol about t ni ur brain.viagra itakufanya uwe dependant hata game ya uwanja wa taifa itakushinda
     
Loading...