Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako utanisaidi kujikomboa na umasikini..

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by pepekale, Sep 11, 2012.

  1. pepekale

    pepekale Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Heshima zenu wakuu , Kutokana na ugumu wa maisha na ukosefu wa ajira especially kwetu tulio hitimu vyuo hivi karibuni , Nimeamua niingie kwenye ujasiliamali ili angalau niweze kusukuma gurudumu hili la maisha .Nimepata sehemu mkopo wa milion 25 za kitanzania na nimeona niwekeze kwenye sector ya usafirishaji, hivyo nimeamua kufanya biashara ya daladala katika ​mkoa wa dar-es-salaam. Naomba msaada kwa mtu anayejua wauzaji wa magari(coaster) ambao naweza pata gari kwa kulipa 70% cash na 30% iliyobaki niwe nawapelekea kidogodogo kwa makubaliano maalum.
    N.B kwa sasa nipo nje ya nchi nategemea kurudi siku za usoni hivyo msaada wako utanisaidia sana.
    Aksanteni ndugu zangu
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mmmm!...kaka nadhani ungebadili aina ya biashara,kwa mawazo yangu lakini
     
  3. pepekale

    pepekale Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Nashukuru kwa mawazo yako, lakini hujanipa sababu za kuacha na hii biashara na kufanya biashara nyingine.
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hii biashara kwa sasa itafanywa kwa mfumo wa private public partnership (PPP) na SUMATRA wameshapata makampuni makubwa watakayo contract nayo routes zote za daladala DSM
     
  5. M

    Mhamashiru Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo dala dala utaendesha mwenyewe??? Kama sivyo,jitayarishe kutengeneza kwa kununua spares frequently-they are rekless drivers,hawajali Pesa hyo itatosha???
     
  6. M

    Mgengeli Senior Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usafirishaji kwa kutumia daladala kwa DSM ni mgum,tunapokwenda daladala hatakuwa na faida kwani unaanzishwa usafiri wa UMMA,Madereva ni tatizo kwa sehemu uaminifu ni mdogo uongo mwingi,ujuzi na uzoefu ni mdogo pia,PM nitakupa ushauri usio wa daladala
     
  7. E

    Enny JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwanini usitoe ushauri wako hapa kwa faida ya wote jamani
     
  8. J

    JBAM Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu biashara ya daladala labda uendeshe mwenyewe maana kama utampa mtu akuendeshee na kusimamia akuletee pesa jioni watauza matairi yako mapya watafunga chakavu, watakuibia vitu kwenye engine na kukufungia chakavu na kisha utaambiwa ukatengeneze na ukienda unauziwa vile walivyoiba. pia utakutana na mambo ya leo tangia asubuhi sijafanya kazi kabisa gari ilikuwa inasumbua starter/tulikamatwa na trafiki namambo mengine kibao lakini utakuta jamaa kapiga kazi usiku mzima tena labda hakuzima ijini mpaka siku ilofatia na kapiga hela ndefu na wewe hujapata kitu ila gharama za matengenezo/kodi/ mshahara zako. kaka jikite kwenye uzalishaji na ukisimamia mwenyewe utaajiri wengi zaidi na faida nyingi zaidi. usiogope hata mbuyu ulianza kama mchicha. rejea nchini jipange ingia kwenye sekta za uzalishaji (production) au za huduma lakini sio magari.
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  10. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Labda uipeleke iwe daladala mikaoni ianweza ikalipa. lakini pia simamia wewe mwenyewe. Ikibidi uwe konda kabisa. Pia tafuta dereva mzoefu sana sio wababaishaji ambao mtapata ajali ndani ya wiki moja.
     
Loading...